♥love9d♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥9D's forum_THCS Thanh Trì♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nấm lùn phiêu lưu kí!

Go down 
Tác giảThông điệp
_Hannah_
Admin
Admin
_Hannah_

Nấm lùn phiêu lưu kí! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nấm lùn phiêu lưu kí!   Nấm lùn phiêu lưu kí! EmptySat Nov 22, 2008 8:10 pm

Chào các bạn! hi

Chúng tớ là những cư dân xinh xắn của xứ sở Nấm Lùn. kute

Thế giới của chúng tớ xinh đẹp lắm đấy, chúng tớ sống trong những ngôi nhà nấm nhỏ xíu đầy màu sắc như trong câu chuyện thần tiên. Khu làng của bọn tớ rất dễ thương, có cây cối xanh tươi bướm ong đua lượn, không gian lúc nào cũng sực nức mùi hương đồng nội.
Nấm lùn phiêu lưu kí! Cotich_1
Nhìn kìa! Xứ sở của tớ đẹp quá đi thôi!

Chúng tớ đi săn trên những cánh đồng đầy cỏ hoa và nắng ấm, nơi đó có những con ốc sên hiền lành, những bé nấm lùn nhảy nhót mãi không thôi, những chú sóc mít ướt lúc nào cũng chực khóc…Thi thoảng, chúng tớ đi chơi xa hơn, lên những vùng cao nguyên lộng gió ngắm mây trời, hay phiêu du xuống đồng bằng mênh mông sông nước xanh ngút mắt.
_Làng quê thì thanh bình
Nấm lùn phiêu lưu kí! Cotich_2
_Núi cao thì chót vót tận trời xanh
Nấm lùn phiêu lưu kí! Cotich_3
Cũng có những lúc chúng tớ mạo hiểm khám phá rừng sâu, hay vào tận những hang động tối om om đáng sợ. Ở đó có những quái vật khổng lồ dữ tợn. Bọn chúng thật hung hăng, lì lợm những chúng tớ chẳng ngại chi. Vì sao bạn biết không? Bởi chúng tớ đã được trang bị những kỹ năng tuyệt vời của những Chiến binh, Phù thủy, Cung thủ, Du hiệp xuất sắc. Đây là bốn nghề nghiệp chính của những hiệp sỹ tài ba trong thế giới Nấm Lùn của chúng tớ đấy.
Nấm lùn phiêu lưu kí! Cotich_4
Bạn trông nơi này rất đẹp phải không? Nhưng eo ôi, có nhiều ma lắm đó!!!

Bạn đã tò mò muốn khám phá xứ sở chúng tớ chưa?

Sẽ ngạc nhiên lắm đấy khi chứng kiến những chiếc taxi be bé xinh xinh đứng bên đường chờ khách, hay mấy chiếc ti vi to thật to, xịn thật xịn luôn chiếu liên tục những thước phim vui nhộn. Còn nữa, những dịch vụ của thế giới hiện đại cũng luôn sẵn sàng để phục vụ khi bạn có nhu cầu.

Bạn muốn thay đổi kiểu tóc, chỉnh trang gương mặt, hay mát xa thư giãn, tắm hơi và ngủ một giấc ngon lành tại khách sạn tiêu chuẩn năm sao trong nền âm nhạc dịu êm, hay thích đi du lịch khắp các địa danh nổi tiếng trên thế giới?
Nấm lùn phiêu lưu kí! Cotich_5
Và ngôi làng của tớ có taxi, có các tiệm spa ... nữa đó love
Nấm lùn phiêu lưu kí! Cotich_6
Nào lên thuyền cùng tớ viễn du các bạn nhé! cute

Đó là thế giới tuyệt đẹp của bọn tớ. Một thế giới không thể nhìn thấy cho đến tận bây giờ nhưng bất kỳ ai cũng có thể vào viễn du.

Bạn đã thấy thú vị chưa? Nào, bây giờ mời bạn lên chiếc du thuyền hoành tráng này nhé. Buồm ơi hãy căng lộng gió, chúng ta sẽ đến với xứ sở của những điều kỳ diệu Nấm Lùn Phiêu Lưu Ký. flower
Đây là flashgame để các bạn chơi thử:
kick vào đây
https://love9d.4umer.com

Nấm lùn phiêu lưu kí!
Trang 1 trong tổng số 1 trang